Bado kuna utata kuhusu uteuzi wa ODM


Wagombea walioshindwa katika mchujo wa chama cha odm hii leo wameendeleza vikao na bodi iliyobuniwa na chama hicho kutatua mzozo unaozunguka kushindwa kwao. Na kama anavyotuarifu mwandishi wetu stephen letoo, wabunge kama vile jakoyo midiwo huenda wakajipata pabaya katika uchaguzi mkuu ujao..

For Citizen TV updates
Join @citizentvke Telegram channel



Video Of The Day: | WESTLANDS UNDERWORLD | Crooks, gov’t officials named in plot to grab man’s property

Avatar
Story By Anthony Dianga
More by this author