logo

Baraza la Magavana lawaandikia barua madaktari

By For Citizen Digital

Baraza la magavana limetumia kaunti zote barua za nidhamu zinazotarajiwa kupokezwa madaktari waeleze ni kwanini hawakurejea kazini baada ya makataa ya leo kukamilika.

 

Haya yanajiri huku muungano wa madaktari ukishikilia kuwa umearifu wanachama wake wasipokee barua hizo kwani ni mbinu ya serikali kujaribu kuwatisha wasitishe mgomo huo.

 

Haya yanajiri huku matabibu hao wakitarajiwa kufika mahakamani hiyo kesho kuamliwa kwa kesi dhidi yao.

For Citizen TV updates
Join @citizentvke Telegram channel



By Citizen Reporter More by this author



Most Recent



Sponsored Content