Daktari anataka ukeketaji uruhusiwe


Je, mwanamke aliyekomaa anaweza kupatiwa fursa ya kujiamulia iwapo angetaka kufanyiwa ukeketaji au la? Na je, sheria inayoharamisha ukeketaji inastahili kubatilishwa? Ndio masuali yanayomkabili Jaji David Kemei anaposikiza kesi inayotaka sheria hiyo kubatilishwa. Daktari Tatu Kamau ambaye amewasilisha kesi hiyo anataka wanawake ambao ni watu wazima kupewa nafasi ya kujiamulia wanachotaka kufanya na mwili wao.

For Citizen TV updates
Join @citizentvke Telegram channel



Video Of The Day: Treasury allocates Ksh 4.5 B for procurement of vaccines

Avatar
Story By Faiza Wanjiru
More by this author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *