Familia yalilia haki baada ya mtoto wao kunajisiwa


Familia moja katika kijiji cha Maiyuni huko Mwingi inalilia haki ya mtoto wao aliyenajisiwa tarehe 21 mwezi November. Inadaiwa kuwa aliyetekeleza kitendo hicho hajachukuliwa hatua licha ya kwamba familia hiyo ilipiga ripoti katika vituo vya polisi vya Mwingi na Nguutani. Na kinachoitia kiwewe familia hii ni ripoti kinzani kutoka hospitali ya mwingi level 4 na ile ya Nairobi womens. Moja ikionesha kuwa alinajisiwa huku nyingine ikionesha kuwa hakunajisiwa.

For Citizen TV updates
Join @citizentvke Telegram channel



Video Of The Day: | BULLDOZERS FOR SANITIZERS | Families remain in the cold after evictions from Kariobangi sewage estate

Avatar
Story By Kadzo Gunga
More by this author