logo

Gavana wa Tharaka Nithi awaonya wafanyakazi hewa

By For Citizen Digital

Siku moja baada ya tume ya mishahara SRC kukunja jamvi kwa kuzishutumu serikali za kaunti kuwa hutumia pesa nyingi kulipa mishahara, gavana wa Tharaka Nithi Muthomi Njuki ameeleza kuwa serikali ya kaunti hiyo imeweka mikakati ya kupunguza mzigo huo. Njuki ameahidi kupambana na wafanyakazi hewa pamoja na wale ambao hupokea tu mishahara licha ya kukwepa majukumu yao.

For Citizen TV updates
Join @citizentvke Telegram channel



Video Of The Day: Minority Leader John Mbadi kicked out of Parliament for saying Kenya has no president


By Citizen Team More by this author


Most Recent



Sponsored Content