Jaji Mkuu mteule, David Maraga afika bungeni


Bunge la taifa limeongeza muda uliowekwa wa kukamilisha shughuli ya kumhoji  jaji mkuu anayependekezwa. Kamati ya bunge kuhusu sheria na masuala ya katiba imeongezewa muda wa kuwasilisha irpoti yake baada ya kumhoji jaji David Kenani Maraga hii leo. Muda huo uliongezwa ili kutoa nafasi kwa wabunge wengi kuweza kuhusika na shughuli ya kumuidhinisha au la.

For Citizen TV updates
Join @citizentvke Telegram channel



Video Of The Day: Different journeys, same destiny: The story of top two candidates | KCSE 2020 |

Avatar
Story By Citizen
More by this author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *