Kiza cha jana kilisababishwa na hitilafu vituoni vya umeme Thika na Dandora


Ukosefu wa nguvu za umeme hapo jana ulisababishwa na hitilafu ya mitambo ya umeme katika stesheni ya Thika na ile ya Dandora. Hii kauli ya waziri wa kawi Charles Keter aliyekuwa akifananua tatizo lililothiri sehemu nyingi humu nchini. Mbali na hayo kamati ya bunge inaitaka wizara ya kawi kuwajibika katika sakata ya kuongeza bili za stima kwa wateja.

For Citizen TV updates
Join @citizentvke Telegram channel



Video Of The Day: Former sports CS Hassan Wario convicted over Rio games scam

Avatar
Story By Dennis Otieno
More by this author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *