Madaktari waipa serikali siku 16 iwalipe na wasaini mkataba mpya


Muungano wa madaktari nchini KMPDU umeipatia serikali makataa ya siku 16 iwalipe madaktari mishahara yao pamoja na kutia saini mkataba wa makubaliano CBA. Wakiongea katika kikao na waandishi wa habari hapa jijini Nairobi, viongozi wa muungano huo pia wameitaka serikali kuwaajiri madaktari 1,400 ambao hawana ajira.

For Citizen TV updates
Join @citizentvke Telegram channel



Video Of The Day: | BULLDOZERS FOR SANITIZERS | Families remain in the cold after evictions from Kariobangi sewage estate

Avatar
Story By Citizen Team
More by this author