Mahakama yatoa masharti kwa madaktari


Viongozi saba wa chama cha madaktari waliokuwa wamekatamwa  sasa wanatarajiwa kurejea kwenye meza ya mazungumzo hapo kesho. Mazungumzo hayo ya siku saba ambayo yataongozwa na wawakilishi wa chama cha wanasheria na tume ya kutetea haki za binadam yanatizamiwa kufikia mkataba wa kurejea kazini. Kesi hiyo itasikizwa tena wiki ijayo.

For Citizen TV updates
Join @citizentvke Telegram channel



Video Of The Day: MPs threaten to slash NYS budget

Citizen Reporter
Story By Citizen Reporter
More by this author