Mgomo waingia siku ya 70


Jopo lililoteuliwa na jaji wa mahakama ya leba hellen wasilwa lingali kufanikiwa kumaliza mgomo wa madaktari ulioingia siku yake ya 70 hii leo.

 

Licha ya vikao kadhaa jopo hilo linaloongnozwa na katibu mkuu wa muungano wa wafanyikazi francis atwoli na mawakala kutoka tume ya kutetea haki za kibinaadam,  halijapiga hatua za kuonekana kutamatisha mgomo huo.

 

Atwoli sasa akilaumu vita vya ubabe kati ya waziri wa afya cleopa mailu na katibu mkuu katika wizara hiyo nicholus muraguri.

For Citizen TV updates
Join @citizentvke Telegram channel



Video Of The Day: KEMRI scientists examine safety of anti-malarial drugs in first trimester of pregnancy

Citizen Reporter
Story By Citizen Reporter
More by this author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *