Mhudumu wa Safaricom atuzwa kwa utu wake


Je unajuwa kwamba kila unapofanya jambo lolote kuna macho yanakutizama? Ima unafanya jambo baya au zuri, na wakati mwingine matendo yako huenda yakabadili maisha yako. Mtazamaji maisha ya mhudumu mmoja wa kampuni ya safaricom Pauline Shamola tawi la Nakuru alitembelewa na wageni ambao hakuwatarajia kutokana na hisani aliyoifanya.

For Citizen TV updates
Join @citizentvke Telegram channel



Video Of The Day: CAS Rachel Shebesh and athlete Asbel Kiprop share their mental health journeys

Avatar
Story By Citizen
More by this author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *