Mkaguzi wa fedha amtaja waziri Mailu


Aakata ya shilingi bilioni tano katika wizara ya afya sasa imegeuka ya kurushiana lawama baada ya mkaguzi wa hesabu katika wizara hiyo Bernard Muchere kumshtumu waziri cleopa mailu kwa kufichua  ripoti.

Muchere ambaye alihojiwa na kamati ya seneti kuhusu afya amesema kuwa ripoti hiyo iliagizwa na mailu mwenyewe na hakuna yeyote mwingine aliyeipokea. aidha muchere amekanusha kuwa alichapisha ripoti hiyo bila kusubiri majibu ya maswali yake ili kuwaharibia jina maafisa wakuu katika wizara hiyo.

For Citizen TV updates
Join @citizentvke Telegram channel



Video Of The Day: KEMRI scientists examine safety of anti-malarial drugs in first trimester of pregnancy

Avatar
Story By Faiza Wanjiru
More by this author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *