logo

Mudavadi atilia shaka kuwa kuna vituo vingi visivyo na mtandao

By For Citizen Digital

Kinara mwenza wa Nasa Musalia Mudavadi amezungumzia kuhusu ukosefu wa mtandao katika baadhi ya vituo vya kupigia kura kama ilivyotangazwa na tume ya IEBC. Pia Mudavadi alitaka serikali kuweka ulinzi wa kutosha katika ukumbi wa Bomas ambapo ndio kituo kikuu cha kuhesabia kura. Mudavadi alikuwa anazungumza na waandishi wa habari leo jioni.

Also Read:

For Citizen TV updates
Join @citizentvke Telegram channel



Video Of The Day: A Kisumu man sodomised by stranger


By Citizen Team More by this author


Most Recent



Sponsored Content