Mwanafunzi mlemavu atia bidii na kuwapiku ‘wazima’


Erick Mbithi Mwanafunzi Wa Darasa La Tano katika Shule Ya Msingi Ya Msulwa Eneo La Shimbahills Kaunti Ya Kwale Hajakata Tamaa Ya Kusoma, Licha Ya Kulemaa Miguu. Yeye hupanda Na Kushuka Milima Ya Shimba umbali wa Zaidi Ya Kilimita 4 Kila Siku Bila Kuchoka, Akijaribu Kukata Kiu Ya Elimu. Na Kama Anavyotueleza Mwanahabari Wetu Wa Kwale Nicky Gitonga Mbithi pia Ni Mwanasoka Bora Shuleni Humo Tena Wakupigiwa Mfano.

For Citizen TV updates
Join @citizentvke Telegram channel



Video Of The Day: Some MPs plan to shoot down Uhuru\'s proposal on VAT

Story By Nicky Gitonga
More by this author
×

breaking news

Mutula Kilonzo Jnr collapses in Nandi

To receive breaking news alerts SMS the word NEWS to 30303