logo

Odinga sasa anataka kubuniwe serikali ya mpito

By For Citizen Digital

Kinara wa NASA Raila Odinga sasa anapendekeza kubuniwa kwa serikali ya mpito itakayojumuisha mirengo ya Jubilee na NASA, serikali hiyo ikihudumu kwa kipindi cha miezi sita ili kulipa taifa nafasi ya kufanyia mabadiliko mfumo wa uchaguzi ili kuandaa marudio ya kinyanganyiro cha urais hapo baadaye. Odinga alitaja hayo alipokuwa akifanyiwa mahojiano na shirika la habari la Reuters.

Also Read:

For Citizen TV updates
Join @citizentvke Telegram channel



Video Of The Day: Minority Leader John Mbadi kicked out of Parliament for saying Kenya has no president


By Makori Ongechi More by this author


Most Recent



Sponsored Content