logo

Polisi waliomuua Kwekwe Mwandaza washindwa kwenye rufaa

By For Citizen Digital

Polisi waliomuua Kwekwe Mwandaza sasa wataekea jela kutumikia kifungo cha miaka saba baada ya kushindwa kwenye kesi ya rufaa. Mwandaza aliuawa kwa kupigwa risasi akiwa nyumbani kwao huko Kinango mwaka wa 2014. Kwa taarifa hiyo na nyingine kutoka mahakamani huu hapa mkusanyiko wa taarifa za kortini.

For Citizen TV updates
Join @citizentvke Telegram channel



Video Of The Day: Mtoto wa mwaka mmoja na miezi mitatu ateseka Kwale


By Simon Kigamba More by this author


Most Recent



Sponsored Content