Raila: Serikali imeshindwa kupigana na ufisadi


Kinara wa odm raila odinga  amesema maafisa  wa  tume ya maadili na kupambamana na ufisadi EACC ni wafisadi na hivyo hawawezi  kupambana na ufisadi nchini huku akilaumu serikali kwa kulegesha kamba dhidi ya kuangamiza ufisadi .

Raila aliyasema hayo katika kongamano la vijana katika kaunti ya nyamira na huku hayo yakijiri mbunge wa suba john mbadi hii leo amejitenga na madai yaliyotolewa na kiongozi wa wengi bungeni aden duale ya kwamba kampuni moja iliyohusishwa naye  ilihusika katika kandarasi za kibiashara katika sakata ya Nys…

For Citizen TV updates
Join @citizentvke Telegram channel



Video Of The Day: Former sports CS Hassan Wario convicted over Rio games scam

Avatar
Story By Citizen
More by this author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *