logo

Serikali kununua vitabu vya kusoma mwakani

By For Citizen Digital

Wanafunzi wa kidato cha kwanza watapata vitabu sita vya masomo ya lazima (core subjects) kuanzia Januari mwaka ujao kutoka kwa wizara ya elimu. Waziri wa elimu Fred Matiang’i ametangaza mwamko huo mpya akisema shule hazitapokea tena pesa za kununua vitabu kwani kumekuwa na wizi na ufujaji wa hela za mpango huo. Waziri alisema hayo alipozindua shughuli ya kutoa nafasi za shule za upili kwa watahiniwa wa KCPE mwaka huu ambapo pia alitangaza mabadiliko kadhaa katika sekta ya elimu.

Also Read:

For Citizen TV updates
Join @citizentvke Telegram channel



Video Of The Day: Freighters threaten to abandon SGR cargo service


By Sam Gituku More by this author


Most Recent



Sponsored Content