SIHA NA MAUMBILE | Joseph Njuguna augua ugonjwa wa kupooza


Ni Matuamaini ya kila mmoja kumaliza masomo na hata kupata ajira lakini kwa kijana Joseph Njuguna aliyehitimu kwa shahada ya udaktari, matuamaini hayo yalikatizwa ghafla bin vu na jinamizi la ugonjwa wa kupooza unaoitwa kwa kiingereza relapsing polychondritis. Maradhi ambayo huathiri gegedu au cartilage kwa kiingereza. Kadzo Gunga alipata fursa ya kukutana na familia yake na kutuandalia makala maalum katika siha na maumbile.

For Citizen TV updates
Join @citizentvke Telegram channel



Video Of The Day: Some MPs plan to shoot down Uhuru\'s proposal on VAT

Story By Kadzo Gunga
More by this author
×

breaking news

EACC detectives raid Kidero home, whisk him away

To receive breaking news alerts SMS the word NEWS to 30303