Siha Na Maumbile: Suruali za kubana kwa wanaume ni hatari


Suruali za kubana
Suruali za kubana

Mitindo mbalimbali ya mavazi haswa ya ughaibuni inaonekana kuigwa sana na vijana. Hata hivyo wasilojua wengi wao ni kwamba kila kinachoingia mjini si cha kuigwa, moja wapo ya mitindi hiyo ikiwa ni suari za kubana ambazo zimeoneka kuwa madhara mengi ya kiafya haswa kwa wanaoishi katika maeneo yenye joto. Katika siha maumbile hii leo tunamulika jiji la daresalam ambapo mwanahanari wetu Samuel Mwalongo anatupasha athari za mawavazi hayo ikingatiwa kwamba jiji hilo lina vyawango vya juu vya joto.

For Citizen TV updates
Join @citizentvke Telegram channel



Video Of The Day: CAS Rachel Shebesh and athlete Asbel Kiprop share their mental health journeys

Avatar
Story By Cotewa
More by this author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *