Siha na Maumbile: Tunaangazia homa ya kidingapopo{Dengue}


Je unaijua ama umewahi kuiskia homa ya dengi? Ni homa ambayo pindi inapozuka huzua taharuki miongoni mwa madaktari na wauguzi kutokana na hatari inayoambatana nayo. Kutaka kujua mengi kuhuasiana na homa hii nilizungumza na daktari mmoja mjini Mombasa ambako ugonjwa huu huripotiwa wakati mwingi, na kukuandalia mawili matatu kuhusiana na namna unavyoweza kuitambua homa hiyo ya dengi, na vipi unaweza kujikinga usipate maambukizi yake.

For Citizen TV updates
Join @citizentvke Telegram channel



Video Of The Day: CAS Rachel Shebesh and athlete Asbel Kiprop share their mental health journeys

Avatar
Story By Citizen
More by this author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *