logo
Developing stories

Vyuo vikuu vyapewa miezi 6 virekebishe dosari

By For Citizen Digital

Vyuo vikuu nchini vimeagizwa kueleza mikakati ya kurekebisha masuala yanayohujumu ubora wa elimu vyuoni katika siku thelathini zijazo la sivyo baadhi yavyo viagizwe kutotoa masomo fulani au kufungwa kabisa. Katika muda huo vyuo ambavyo vinatoa shahada ambazo hazijaidhinishwa na tume hiyo vitatakiwa kuwatangazia wanafunzi wake hatua za kurekebisha hali hiyo na kuwahitaji kutimiza masharti yaliyowekwa ili shahada zao zikubalike.

Also Read: Vyuo vikuu vinafunza kozi ambazo hazijasajiliwa

For Citizen TV updates
Join @citizentvke Telegram channel



By Faiza Wanjiru More by this author



Most Recent



Sponsored Content