Wabunge wa Jubilee na NASA warushiana maneno


Bunge la kitaifa limelazimika kuweka pembeni shughuli za kawaida kujadili mswada uliowasilishwa na kinara wa wengi Aden Duale, kuhusu hali tete ya siasa nchini, kufuatia kubatilishwa kwa matokeo ya mchuano wa urais. Wabunge wa Jubilee na wale wa Nasa wakimenyana kuhusiana na marudio ya uchaguzi wa urais, na shinikizo la muungano wa upinzani la mabadiliko katika tume ya IEBC, kabla ya uchaguzi huo wa tarehe 26 kuandaliwa.

For Citizen TV updates
Join @citizentvke Telegram channel



Video Of The Day: On Viusasa, now you can download your videos and play them back later

Story By Francis Gachuri
More by this author