Wahadhiri watangaza kususia kazi kuanzia hii leo


Wahadhiri wa vyuo vikuu nchini wametangaza kuanza rasmi mgomo wao hii leo na kudai serikali iliwachezea shere baada ya kuwaahidi kuwalipa mishahara na marupurupu yao. Na kama anavyoripoti mwanahabari wetu Makori Ongechi, hatua hiyo inakuja wakati ambapo vyuo vikuu vililenga kurejelea masomo yao baada ya kufungwa kwa kipindi kifupi kutokana na zoezi la marudio ya kura za urais

For Citizen TV updates
Join @citizentvke Telegram channel



Video Of The Day: Former sports CS Hassan Wario convicted over Rio games scam

Avatar
Story By Makori Ongechi
More by this author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *