Waititu: Nitahakikisha nimemaliza pombe haramu,Kiambu


Ferdinand Waititu hii leo ameanza ramsi hatamu yake ya uongozi akiwa gavana wa kaunti ya Kiambu. Waititu na naibu wake James Nyoro waliapishwa hii leo katika hafla ya kufana iliyohudhuriwa na gavana anayeondoka william kabogo. Mwingine aliyeapishwa leo ni gavana Josphat Nanok wa kaunti ya Turkana.

For Citizen TV updates
Join @citizentvke Telegram channel



Video Of The Day: On Viusasa, now you can download your videos and play them back later

Story By Citizen Team
More by this author