Wakulima wataka marafuku ya uagizaji kuku kutoka Uganda izidishwe


Wadau katika sekta ya ndege wa kufugwa wametoa wito kwa serikali kutoondoa marufuku iliyowekwa dhidi ya ununuzi wa kuku na mayai kutoka taifa jirani la Uganda. Wadau hao wanahofia uwepo wa chemichemi za homa ya ndege iliyoripotiwa katika taifa hilo mwezi jana. Wanataka marufuku hiyo izidishwe kwa angalau miezi sita ili kutoa hakikisho la usalama kwa wakenya na wafugaji wa ndege kwa jumla.

For Citizen TV updates
Join @citizentvke Telegram channel



Video Of The Day: Former sports CS Hassan Wario convicted over Rio games scam

Avatar
Story By Patrick Igunza
More by this author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *