logo

Wakuu wa KMPDU wasimulia waliyoyaona gerezani

By For Citizen Digital

Viongozi saba wa madaktari waliofungwa gerezani kwa siku mbili walisimulia waliyopitia mikononi mwa polisi, wasimamizi wa magereza na wafungwa. Saba hao walifungwa katika magereza tofauti humu nchini kwa sababu ya kukaidi amri ya mahakama ya kusitisha mgomo. na kama anavyotuarifu simon kigamba kwa kauli moja saba hao wanakiri kwamba maisha gerezani si lelemama.

For Citizen TV updates
Join @citizentvke Telegram channel



By Citizen Reporter More by this author



Most Recent



Sponsored Content