logo
Developing stories

Wangusi akanusha kuwa CAK inapania kudukua simu za Wakenya

By For Citizen Digital

Mamlaka ya mawasiliano nchini hii leo imekanusha madai kuwa inapania kuanza kuchunguza mawasiliano ya wakenya kwa kudadisi simu zao. Francis Wangusi ambaye ndiye mkurugenzi mkuu wa mamlaka hiyo, anasema kuwa mfumo mpya wanaoubuni unalenga kukabiliana na simu ghushi sawa na kukomesha mawasiliano yanayofanyika kinyume cha sheria. Wakati uo huo kampuni ya huduma za mawasiliano ya Safaricom imepinga vikali hatua ya mamlaka hiyo.

Also Read:

For Citizen TV updates
Join @citizentvke Telegram channel



Video Of The Day: Mtoto wa mwaka mmoja na miezi mitatu ateseka Kwale


By Patrick Igunza More by this author


Most Recent



Sponsored Content