Wasichana wafanya ukahaba walipwe kwa sodo


Baadhi ya wasichana kutoka kwa familia maskini huko Busia wanahangaika wakati wa hedhi, kwani kulingana nao wazazi wao wanatelekeza wakidai kwamba sio jukumu lao kununua taulo za sodo na sasa wamesalia kujiuza kwa vijana eneo hilo ili mradi tu wapate bidhaa hiyo ambayo kwao ni adimu.

For Citizen TV updates
Join @citizentvke Telegram channel



Video Of The Day: Some MPs plan to shoot down Uhuru\'s proposal on VAT

Story By Lulu Hassan
More by this author