Wasichana zaidi ya 60 walibaki shuleni kwa hofu ya kukeketwa


Minyororo ya itikadi za utamaduni imemfunga msichana katika jamii mbalimbali nchini ikiwemo ya wamaasai kwa muda mrefu. Lakini sasa vita dhidi ya uovu huo vimemepigwa jeki na vituo vya shule za kuwanusuru wasichana kutoka mila potovu ya ukeketeji na ndoa za mapema katika eneo la Kajiado ya kati.

For Citizen TV updates
Join @citizentvke Telegram channel



Video Of The Day: | BULLDOZERS FOR SANITIZERS | Families remain in the cold after evictions from Kariobangi sewage estate

Avatar
Story By Nancy Chepkoech
More by this author