Wasifu wa Willian Ole Ntimama


Naam basi….tuangazie wasifa wake William Ole Ntimama…kama mwanasiasa atayekumbukwa kwa jinsi alivyotetea haki za jamii yake na wakati mwingine kuzua hisia kali kwamba alikuwa anachochea jamii yake dhidi ya zingine….cha mno, Ntimama alitaka sana kuhifadhiwa kwa mazingira hasa msitu wa mau. Anne Mawathe na taarifa zaidi.

For Citizen TV updates
Join @citizentvke Telegram channel



Video Of The Day: | BULLDOZERS FOR SANITIZERS | Families remain in the cold after evictions from Kariobangi sewage estate

Avatar
Story By Anne Mawathe
More by this author