Waziri Matiang’i awashangaza wengi


Kuanzia mwaka ujao, watahiniwa kaitka darasa la nane na kidato cha nne hawatatakiwa kupata nambari maalum za usajili wa mitihani, badala yake wakipata nambari za uanafunzi katika maisha yao yote shuleni. Haya ni kulingana na mmagizo ya rais uhuru kenyatta kwa waziri wa elimu fred matiangi kabla ya kutangaza matokeo ya mtihani wa kcse huko mombasa. Aidha matiang’i amesema kuwa hakukuwa na visa vyovyote vya udanganyifu katika mtihani huo akilaumu matukio ya awali ya wizi wa mitihani kwa utepetevu wa wasimamizi wa mitihani.

For Citizen TV updates
Join @citizentvke Telegram channel



Video Of The Day: KEMRI scientists examine safety of anti-malarial drugs in first trimester of pregnancy

Avatar
Story By Sam Gituku
More by this author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *